![]() |
CHUYỂN NHƯỢNG CĂN HỘ THE SUN AVENUE ... Diện tích: x m2 Giá: 2 Tỷ 100 Triệu VNĐ / tổng diện tích |
24-02-2017 Lượt xem: 312 |
Hồ Chí Minh Quận 2 |
![]() |
CHÍNH CHỦ BÁN LÔ ĐẤT 4*21M VỊ TRÍ ... Diện tích: x m2 Giá: 2 Tỷ 850 Triệu VNĐ / tổng diện tích |
24-02-2017 Lượt xem: 340 |
Hồ Chí Minh Gò Vấp |
![]() |
CĂN HỘ MẶT TIỀN KHU TRUNG SƠN, GIÁ ... Diện tích: x m2 Giá: 2 Tỷ 200 Triệu VNĐ / tổng diện tích |
24-02-2017 Lượt xem: 605 |
Hồ Chí Minh Bình Chánh |
![]() |
2PN THE SUN 75M2 GIÁ 2,650 TỶ TẦNG 10 ... Diện tích: x m2 Giá: 2 Tỷ 650 Triệu VNĐ / tổng diện tích |
24-02-2017 Lượt xem: 2057 |
Hồ Chí Minh Quận 2 |
![]() |
BÁN ĐẤT NỀN DỰ ÁN BÁCH KHOA, DT ... Diện tích: x m2 Giá: 2 Tỷ VNĐ / tổng diện tích |
24-02-2017 Lượt xem: 1574 |
Hồ Chí Minh Quận 9 |
![]() |
BÁN NHÀ NGÃ TƯ BÌNH TRIỆU, NGAY ... Diện tích: x m2 Giá: 2 Tỷ 800 Triệu VNĐ / tổng diện tích |
24-02-2017 Lượt xem: 312 |
Hồ Chí Minh Thủ Đức |
![]() |
DỰ ÁN KDC NINH GIANG, PHƯỜNG CÁT ... Diện tích: x m2 Giá: 2 Tỷ 100 Triệu VNĐ / tổng diện tích |
24-02-2017 Lượt xem: 444 |
Hồ Chí Minh Quận 2 |
![]() |
BÁN ĐẤT THỔ CƯ ĐƯỜNG MAN THIỆN, ... Diện tích: x m2 Giá: 3 Tỷ VNĐ / tổng diện tích |
24-02-2017 Lượt xem: 628 |
Hồ Chí Minh Quận 9 |
![]() |
BÁN GẤP CH ORCHARD GARDEN MẶT TIỀN ... Diện tích: x m2 Giá: 2 Tỷ 800 Triệu VNĐ / tổng diện tích |
24-02-2017 Lượt xem: 339 |
Hồ Chí Minh Phú Nhuận |
![]() |
BÁN NHÀ NGÕ 288 HOÀNG MAI (HỒ ĐỀN ... Diện tích: x m2 Giá: 2 Tỷ 400 Triệu VNĐ / tổng diện tích |
24-02-2017 Lượt xem: 304 |
Hà Nội Hoàng Mai |
![]() |
BÁN NHÀ NGÕ 243 PHỐ GIÁP BÁT, DT ... Diện tích: x m2 Giá: 2 Tỷ 500 Triệu VNĐ / tổng diện tích |
24-02-2017 Lượt xem: 1108 |
Hà Nội Hoàng Mai |
![]() |
MẶT BẰNG TRỆT ĐỂ Ở HOẶC KINH ... Diện tích: x m2 Giá: 2 Tỷ 800 Triệu VNĐ / tổng diện tích |
24-02-2017 Lượt xem: 1215 |
Hồ Chí Minh Quận 12 |
![]() |
NẾU ĐANG TÌM CĂN HỘ GẦN TRUNG TÂM ... Diện tích: x m2 Giá: 2 Tỷ 900 Triệu VNĐ / tổng diện tích |
24-02-2017 Lượt xem: 1629 |
Hồ Chí Minh Quận 4 |
![]() |
BÁN NHÀ MỚI ĐẸP ĐÚC 3 TẤM MT ... Diện tích: x m2 Giá: 2 Tỷ 700 Triệu VNĐ / tổng diện tích |
24-02-2017 Lượt xem: 378 |
Hồ Chí Minh Tân Phú |
![]() |
BÁN NHÀ RIÊNG BIỆT THỰ PHỐ GIÁ ... Diện tích: x m2 Giá: 2 Tỷ 300 Triệu VNĐ / tổng diện tích |
24-02-2017 Lượt xem: 949 |
Hồ Chí Minh Quận 12 |
![]() |
BÁN NHÀ QUẬN 9 - NHÀ 04 TẦNG/ 320 M2 ... Diện tích: x m2 Giá: 2 Tỷ 200 Triệu VNĐ / tổng diện tích |
24-02-2017 Lượt xem: 278 |
Hồ Chí Minh Quận 9 |
![]() |
BÁN GẤP NHIỀU CĂN HỘ LEXINGTON ... Diện tích: x m2 Giá: 2 Tỷ 500 Triệu VNĐ / tổng diện tích |
24-02-2017 Lượt xem: 274 |
Hồ Chí Minh Quận 2 |
![]() |
TÔI CHÍNH CHỦ BÁN CĂN HỘ A1912 ... Diện tích: x m2 Giá: 2 Tỷ 80 Triệu VNĐ / tổng diện tích |
24-02-2017 Lượt xem: 1467 |
Hà Nội Hà Đông |
![]() |
BÁN GẤP NHÀ CẤP 4, HẺM LỚN Ô TÔ, ... Diện tích: x m2 Giá: 2 Tỷ 850 Triệu VNĐ / tổng diện tích |
24-02-2017 Lượt xem: 502 |
Hồ Chí Minh Gò Vấp |
![]() |
BÁN CĂN HỘ 2 - 3 - 4PN DỰ ÁN IMPERIA ... Diện tích: x m2 Giá: 2 Tỷ 650 Triệu VNĐ / tổng diện tích |
24-02-2017 Lượt xem: 438 |
Hà Nội Thanh Xuân |
![]() |
BÁN GẤP CĂN NHÀ NÁT HẺM 482 NƠ ... Diện tích: x m2 Giá: 2 Tỷ 350 Triệu VNĐ / tổng diện tích |
24-02-2017 Lượt xem: 261 |
Hồ Chí Minh Bình Thạnh |
![]() |
MỘT BĐS THÔNG THÁI SẼ KHÔNG THỂ ... Diện tích: x m2 Giá: 2 Tỷ 800 Triệu VNĐ / tổng diện tích |
24-02-2017 Lượt xem: 1428 |
Hà Nội Cầu Giấy |

.gif)