![]() |
BÁN NHIỀU LÔ ĐẤT ĐỒNG NAI, HUYỆN ... Diện tích: x m2 Giá: 500 Ngàn VNĐ / m2 |
24-02-2016 Lượt xem: 104 |
Đồng Nai Nhơn Trạch |
![]() |
BÁN ĐẤT SHR NGAY CẦU VƯỢT NGÃ TƯ ... Diện tích: x m2 Giá: 10 Triệu VNĐ / m2 |
24-02-2016 Lượt xem: 137 |
Hồ Chí Minh Quận 12 |
![]() |
CẦN BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG ... Diện tích: x m2 Giá: 2 Tỷ 600 Triệu VNĐ / tổng diện tích |
24-02-2016 Lượt xem: 156 |
Hồ Chí Minh Nhà Bè |
![]() |
TÔI CẦN BÁN GẤP LÔ ĐẤT MT VÕ VĂN ... Diện tích: x m2 Giá: 520 Triệu VNĐ / tổng diện tích |
24-02-2016 Lượt xem: 142 |
Hồ Chí Minh Quận 9 |
![]() |
ĐẤT ĐÃ CÓ SỔ HỒNG NGAY KHU BIỆT ... Diện tích: x m2 Giá: 17 Triệu 500 Ngàn VNĐ / m2 |
24-02-2016 Lượt xem: 145 |
Hồ Chí Minh Thủ Đức |
![]() |
BÁN ĐẤT NGAY TT QUẬN THỦ ĐỨC, ... Diện tích: x m2 Giá: 17 Triệu 500 Ngàn VNĐ / m2 |
24-02-2016 Lượt xem: 154 |
Hồ Chí Minh Thủ Đức |
![]() |
CHỈ CẦN 350TR SỞ HỮU NGAY MIẾNG ... Diện tích: x m2 Giá: 5 Triệu 800 Ngàn VNĐ / m2 |
24-02-2016 Lượt xem: 122 |
Đà Nẵng Liên Chiểu |
![]() |
TẬP ĐOÀN CEO MỞ BÁN KHU BIỆT THỰ ... Diện tích: x m2 Giá: VNĐ / tổng diện tích |
24-02-2016 Lượt xem: 102 |
Kiên Giang Phú Quốc |
![]() |
ĐẤT MT P. PHÚ HỮU (GIÁP Q2) ĐƯỜNG ... Diện tích: x m2 Giá: 750 Triệu VNĐ / tổng diện tích |
24-02-2016 Lượt xem: 124 |
Hồ Chí Minh Quận 9 |
![]() |
ĐẤT CHUYỂN ĐỔI LÊN THỔ CƯ 100% ... Diện tích: x m2 Giá: 6 Triệu 500 Ngàn VNĐ / m2 |
24-02-2016 Lượt xem: 139 |
Hồ Chí Minh Quận 12 |
![]() |
BÁN ĐẤT BÃI BIỂN LIỀN KỀ NHA TRANG Diện tích: x m2 Giá: 3 Triệu 700 Ngàn VNĐ / m2 |
24-02-2016 Lượt xem: 136 |
Khánh Hòa Nha Trang |
![]() |
MỞ BÁN ĐẤT NỀN TRUNG TÂM GÒ VẤP ... Diện tích: x m2 Giá: 1 Tỷ 400 Triệu VNĐ / tổng diện tích |
24-02-2016 Lượt xem: 144 |
Hồ Chí Minh Gò Vấp |
![]() |
BÁN ĐẤT Q9 GIÁ RẺ, ĐẤT THỔ CƯ, ... Diện tích: x m2 Giá: 610 Triệu VNĐ / tổng diện tích |
24-02-2016 Lượt xem: 129 |
Hồ Chí Minh Quận 9 |
![]() |
BÁN GẤP LÔ ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG ... Diện tích: x m2 Giá: 120 Triệu VNĐ / tổng diện tích |
24-02-2016 Lượt xem: 273 |
Hồ Chí Minh Bình Chánh |
![]() |
BÁN ĐẤT LÀM NHÀ KHO,XƯỞNG CHÍNH ... Diện tích: x m2 Giá: 3 Tỷ 200 Triệu VNĐ / tổng diện tích |
24-02-2016 Lượt xem: 169 |
Bà Rịa Vũng Tàu Tân Thành |
![]() |
BÁN ĐẤT MT 20M NGAY NGÃ 3 LÊ VĂN ... Diện tích: x m2 Giá: 310 Triệu VNĐ / tổng diện tích |
24-02-2016 Lượt xem: 218 |
Hồ Chí Minh Quận 9 |
![]() |
CƠ HỘI AN CƯ, ĐẦU TƯ SINH LỜI CAO, ... Diện tích: x m2 Giá: 570 Triệu VNĐ / tổng diện tích |
23-02-2016 Lượt xem: 168 |
Hồ Chí Minh Quận 12 |
![]() |
NHƯỢNG LÔ ĐẤT KHU DÂN CƯ CHÁNH ... Diện tích: x m2 Giá: 13 Triệu 500 Ngàn VNĐ / m2 |
23-02-2016 Lượt xem: 121 |
Bình Dương Thủ Dầu Một |
![]() |
NHƯỢNG LÔ ĐẤT RẤT ĐẸP, GẦN ... Diện tích: x m2 Giá: 955 Triệu VNĐ / tổng diện tích |
23-02-2016 Lượt xem: 129 |
Bình Dương Thủ Dầu Một |
![]() |
NHƯỢNG LÔ ĐẤT THỔ CƯ TẠI THỦ ... Diện tích: x m2 Giá: 545 Triệu VNĐ / tổng diện tích |
23-02-2016 Lượt xem: 142 |
Bình Dương Thủ Dầu Một |
![]() |
LÀM ĂN THUA LỖ NÊN BÁN GẤP 819M2 ... Diện tích: x m2 Giá: 2 Tỷ 300 Triệu VNĐ / tổng diện tích |
23-02-2016 Lượt xem: 134 |
Bình Dương Bến Cát |
![]() |
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN LÔ ĐẤT THỔ CƯ ... Diện tích: x m2 Giá: 330 Triệu VNĐ / tổng diện tích |