Thứ sáu, Ngày 15 - 05 - 2026
BÁN ĐẤT THỔ CƯ CHÍNH CHỦ (KHÔNG ...
Diện tích: x m2
Giá: 29 Triệu 500 Ngàn VNĐ / m2
27-02-2019

Lượt xem: 128
Hà Nội
Gia Lâm
CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT DT 4X29M, 2 MẶT ...
Diện tích: x m2
Giá: 41 Triệu VNĐ / m2
27-02-2019

Lượt xem: 261
Hồ Chí Minh
Quận 9
Chính chủ bán đất B1 - 8 lô 56 ...
Diện tích: x m2
Giá: VNĐ / tổng diện tích
27-02-2019

Lượt xem: 84
Đà Nẵng
Cẩm Lệ
CHÍNH CHỦ ĐỊNH CƯ NƯỚC NGOÀI BÁN ...
Diện tích: x m2
Giá: VNĐ / tổng diện tích
26-02-2019

Lượt xem: 92
Khánh Hòa
Nha Trang
ĐẤT BÁN RẺ NHẤT VĨNH LỘC B, 1/ ...
Diện tích: x m2
Giá: 390 Triệu VNĐ / tổng diện tích
26-02-2019

Lượt xem: 1127
Hồ Chí Minh
Bình Chánh
BÁN ĐẤT KHU TÊN LỬA MỞ RỘNG. ...
Diện tích: x m2
Giá: 800 Triệu VNĐ / tổng diện tích
26-02-2019

Lượt xem: 106
Hồ Chí Minh
Bình Tân
BÁN CẶP PHAN VĂN TRƯỜNG, HƯỚNG ...
Diện tích: x m2
Giá: VNĐ / tổng diện tích
26-02-2019

Lượt xem: 86
Đà Nẵng
Liên Chiểu
NGÂN HÀNG VIB THANH LÝ 39 NỀN ĐẤT ...
Diện tích: x m2
Giá: 800 Triệu VNĐ / tổng diện tích
26-02-2019

Lượt xem: 116
Hồ Chí Minh
Bình Chánh
CHÍNH CHỦ BÁN MẶT TIỀN ĐƯỜNG ...
Diện tích: x m2
Giá: 2 Tỷ 100 Triệu VNĐ / tổng diện tích
26-02-2019

Lượt xem: 160
Quảng Nam
Điện Bàn
ĐẤT BÌNH CHÁNH CHUẨN BỊ LÊN " ...
Diện tích: x m2
Giá: 850 Triệu VNĐ / tổng diện tích
26-02-2019

Lượt xem: 97
Hồ Chí Minh
Bình Chánh
CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ VÀ ĐẤT HẺM 652 ...
Diện tích: x m2
Giá: 23 Tỷ VNĐ / tổng diện tích
26-02-2019

Lượt xem: 197
Hồ Chí Minh
Thủ Đức
ĐẤT BIỆT THỰ, VIEW TUYỆT ĐẸP, ...
Diện tích: x m2
Giá: 10 Tỷ 700 Triệu VNĐ / tổng diện tích
26-02-2019

Lượt xem: 170
Lâm Đồng
Đà Lạt
BÁN ĐẤT THỔ CƯ PHƯỜNG XUÂN ...
Diện tích: x m2
Giá: 33 Triệu VNĐ / m2
26-02-2019

Lượt xem: 153
Hà Nội
Nam Từ Liêm
BÁN NHANH MẢNH ĐẤT KHU TT DỆT YÊN ...
Diện tích: x m2
Giá: 45 Triệu VNĐ / m2
26-02-2019

Lượt xem: 270
Hà Nội
Thanh Trì
CẦN BÁN ĐẤT DIỆN TÍCH 90M2 ...
Diện tích: x m2
Giá: 4 Tỷ 150 Triệu VNĐ / tổng diện tích
26-02-2019

Lượt xem: 162
Hồ Chí Minh
Gò Vấp
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN GẤP ĐẤT GIÁ ...
Diện tích: x m2
Giá: 4 Tỷ 400 Triệu VNĐ / tổng diện tích
26-02-2019

Lượt xem: 163
Long An
Đức Hòa
BÁN ĐẤT KDC HIỆN HỮU QUẬN 2, HẺM ...
Diện tích: x m2
Giá: 4 Tỷ 650 Triệu VNĐ / tổng diện tích
26-02-2019

Lượt xem: 137
Hồ Chí Minh
Quận 2
CẦN BÁN HAI NỀN BIỆT THỰ LIỀN ...
Diện tích: x m2
Giá: 75 Triệu VNĐ / m2
26-02-2019

Lượt xem: 192
Hồ Chí Minh
Bình Tân
BÁN 2 LÔ ĐẤT GẦN CHỢ LA THỌ, ...
Diện tích: x m2
Giá: 1 Tỷ 250 Triệu VNĐ / tổng diện tích
25-02-2019

Lượt xem: 101
Quảng Nam
Điện Bàn
BÁN 2 LÔ ĐẤT LIỀN KỀ, 2 MẶT ...
Diện tích: x m2
Giá: 1 Tỷ 350 Triệu VNĐ / tổng diện tích
25-02-2019

Lượt xem: 98
Quảng Nam
Điện Bàn
BÁN ĐẤT CC, ĐƯỜNG GIẢI PHÓNG, ...
Diện tích: x m2
Giá: 2 Triệu 500 Ngàn VNĐ / m2
25-02-2019

Lượt xem: 178
Đồng Nai
Long Thành
CHUYỂN NHƯỢNG LÔ ĐÔI, ĐẤT VÍP ...
Diện tích: x m2
Giá: VNĐ / tổng diện tích
25-02-2019

Lượt xem: 87
Đà Nẵng
Sơn Trà

DOANH NGHIỆP ĐỊA ỐC
THỐNG KÊ TRUY CẬP

Thiet ke web : Ngon Hai Dang