Thứ bảy, Ngày 16 - 05 - 2026
Bán lô góc 2 mặt tiền đối diện ...
Diện tích: x m2
Giá: 27 Triệu VNĐ / m2
09-04-2019

Lượt xem: 289
Bình Dương
Thuận An
Đất đối diện trường Huỳnh Văn ...
Diện tích: x m2
Giá: 3 Tỷ 900 Triệu VNĐ / tổng diện tích
09-04-2019

Lượt xem: 153
Hồ Chí Minh
Gò Vấp
Bán đất mặt tiền Nguyễn Hoàng, ...
Diện tích: x m2
Giá: 950 Triệu VNĐ / tổng diện tích
09-04-2019

Lượt xem: 160
Hồ Chí Minh
Quận 2
Mặt tiền đường Hoàng Thị Loan - ...
Diện tích: x m2
Giá: 3 Tỷ 850 Triệu VNĐ / tổng diện tích
09-04-2019

Lượt xem: 193
Đà Nẵng
Liên Chiểu
Bán đất Hóc Môn với giá 7tr/m2 SHR. ...
Diện tích: x m2
Giá: 7 Triệu VNĐ / m2
09-04-2019

Lượt xem: 1267
Hồ Chí Minh
Hóc Môn
Cần bán 47m2 đất nền tại Lai Xá, ...
Diện tích: x m2
Giá: 1 Tỷ 650 Triệu VNĐ / tổng diện tích
09-04-2019

Lượt xem: 115
Hà Nội
Hoài Đức
Bán lô đất 5x18m trong KDC Sông Đà, ...
Diện tích: x m2
Giá: 2 Tỷ 200 Triệu VNĐ / tổng diện tích
09-04-2019

Lượt xem: 134
Hồ Chí Minh
Thủ Đức
Chính chủ: Bán nhanh 2 lô đất liền ...
Diện tích: x m2
Giá: VNĐ / tổng diện tích
09-04-2019

Lượt xem: 126
Đà Nẵng
Sơn Trà
Đất nền sổ đỏ mặt đường 5, ...
Diện tích: x m2
Giá: VNĐ / tổng diện tích
09-04-2019

Lượt xem: 118
Hưng Yên
Yên Mỹ
Cơ hội đầu tư tại Đà Nẵng, bán ...
Diện tích: x m2
Giá: 4 Tỷ 450 Triệu VNĐ / tổng diện tích
09-04-2019

Lượt xem: 199
Đà Nẵng
Liên Chiểu
Chính chủ bán đất đường 10m5 Phan ...
Diện tích: x m2
Giá: 3 Tỷ 700 Triệu VNĐ / tổng diện tích
09-04-2019

Lượt xem: 165
Đà Nẵng
Cẩm Lệ
Cần bán lô đất đẹp gần sân bay ...
Diện tích: x m2
Giá: VNĐ / tổng diện tích
09-04-2019

Lượt xem: 126
Đồng Nai
Long Thành
Bán 50m2 đất dịch vụ Vạn Phúc ...
Diện tích: x m2
Giá: VNĐ / tổng diện tích
09-04-2019

Lượt xem: 109
Hà Nội
Hà Đông
Đất Đông Dư vùng đất an lành ...
Diện tích: x m2
Giá: 10 Tỷ VNĐ / m2
09-04-2019

Lượt xem: 397
Hà Nội
Gia Lâm
Cần bán đất Q2, DT: 81,2m2, giá ...
Diện tích: x m2
Giá: 4 Tỷ 350 Triệu VNĐ / tổng diện tích
09-04-2019

Lượt xem: 183
Hồ Chí Minh
Quận 2
Bán nhà + đất 125m2 Kiệt Phạm Như ...
Diện tích: x m2
Giá: 1 Tỷ 950 Triệu VNĐ / tổng diện tích
09-04-2019

Lượt xem: 138
Đà Nẵng
Liên Chiểu
Bán đất Nguyễn Bình, đường nhựa ...
Diện tích: x m2
Giá: 21 Triệu 500 Ngàn VNĐ / m2
09-04-2019

Lượt xem: 285
Hồ Chí Minh
Nhà Bè
Bán đất thổ cư Lê Thị Hồng ...
Diện tích: x m2
Giá: 710 Triệu VNĐ / tổng diện tích
09-04-2019

Lượt xem: 150
Hồ Chí Minh
Hóc Môn
Cần vốn kinh doanh cần bán gấp lô ...